|
![](../../IMAGES/barnews1.jpg) |
หัวข้อข่าว
วิทยาลัยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย วิทยาเขตเชียงใหม่ นำผู้เข้ารับการอบรม หลักสูตร ผู้ช่วยผู้อำนวยการท้องถิ่น เข้าศึกษาดูงานการอนุรักษ์พรรณพืช ภายในสวนพฤกษศาสตร์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ |
รายละเอียด
เมื่อวันที่ 23 พฤษภาคม 2559 วิทยาลัยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย วิทยาเขตเชียงใหม่ นำผู้เข้ารับการอบรม หลักสูตร ผู้ช่วยผู้อำนวยการท้องถิ่น เข้าศึกษาดูงานการอนุรักษ์พรรณพืช ภายในสวนพฤกษศาสตร์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ โดยมีเจ้าหน้าที่จากส่วนสารนิเทศและประชาสัมพันธ์ ให้การต้อนรับและนำชมสวนฯ |
|
|
|
|
|