|
![](../../img/barnews1.jpg) |
หัวข้อข่าว
ประชุมคณะทำงานด้านการบริหารธรรมาภิบาล องค์การสวนพฤกษศาสตร์ ครั้งที่ 3/2566 |
รายละเอียด
วันที่ 12 มิถุนายน 2566 นางสาวเสาวภาคย์ แย้มพงศ์ผลิน เป็นประธานการประชุมคณะทำงานด้านการบริหารธรรมาภิบาล องค์การสวนพฤกษศาสตร์ ครั้งที่ 3/2566 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย นางสาวเพ็ญศิลป์ ทีฆะพันธ์ นายดนัย สรรพศรี นางสาวพัฒน์สรณ์ สงวนศักดิ์ นายไพบูลย์ เงาสุมาตย์ ว่าร้อยตรีณัฐพงศ์ โพธินาม นางสาวลักษิกา จาแปง นางสาวสาวิตรี สิงห์วิจารณ์ นายเจษฎา สอนสิทธิ์ นางสาวชลธิชา ไตรปิ่น และนางสาวสิริวรรณ กันทา ณ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารสำนักบริหาร สวนพฤกษศาสตร์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ และ ผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ VDO Conference
|
|
|
|
|
|