|
![](../../img/barnews1.jpg) |
หัวข้อข่าว
ต้อนรับคณะผู้ตรวจประเมินหน่วยงานต้นแบบการลดและคัดแยกขยะมูลฝอยฯ |
รายละเอียด
วันที่ 23 สิงหาคม 2566 นายดนัยสรรพศรี หัวหน้าส่วนทรัพยากรมนุษย์ สำนักบริหาร นายวิริทธิ์พล โค้วอินทร์ หัวหน้าส่วนบริหารจัดการพื้นที่ พร้อมด้วย บุคลากรสำนักพัฒนาสวนพฤกษศาสตร์ องค์การสวนพฤกษศาสตร์ ให้การต้อนรับ คณะผู้ตรวจประเมินหน่วยงานต้นแบบการลดและคัดแยกขยะมูลฝอยในกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ในโอกาสลงพื้นที่สุ่มตรวจประเมินหน่วยงานด้านการจัดการขยะ ณ สวนพฤกษศาสตร์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ |
|
|
|
|
|